Giới thiệu Smart Tivi LG 55UQ9100PSD 55 Inch 4K UHD
Smart Tivi LG 55UQ9100PSD 4K 55 inch sở hữu màn hình lớn cho khung hình 4K thêm đặc sắc, chất lượng hình ảnh tối ưu nhờ bộ xử lý α7 Gen5 AI 4K, âm thanh tinh chỉnh lôi cuốn người xem, mang đến những trải nghiệm ấn tượng trên kho ứng dụng webOS 6.0 phong phú.
Sở hữu thiết kế LG 4K 55UQ9100PSD hiện đại, trang nhã
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ9100PSD là sự lựa chọn tuyệt vời cho các không gian rộng vừa và nhỏ , mở rộng không gian tầm nhìn với thiết kế thanh mảnh, hiện đại và kích thước màn hình 55inch.
Chíp xử lý AI α7 Gen5 tối ưu hình ảnh & màu sắc lên chuẩn 4K
Công nghệ HDR10 Pro tái tạo chi tiết hình ảnh theo chiều sâu hơn
Công nghệ giảm độ trễ truyền tải dữ liệu hình ảnh tới màn hình
Thưởng thức phim nguyên bản, cảm nhận rõ ý đồ của nhà đạo diễn qua chế độ làm phim FilmMaker Mode.
Tinh chỉnh âm thanh vòm giả lập với AI Sound và AI Acoustic Tuning
Hệ điều hành WebOS 6.0 đa dạng nguồn ứng dụng
Điều khiển hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói thông minh
Điện máy Thịnh Phát cam kết
– Đền bù gấp đôi giá trị hàng hóa nếu bán hàng giả và kém chất lượng.
– Cam kết giá cạnh tranh.
– Cam kết 100% sản phẩm đều tem chống hàng giả.
Trân trọng cảm ơn !
? CÔNG TY ĐIỆN LẠNH THỊNH PHÁT
? Nhà phân phối Tivi LG nhập khẩu chính hãng tại Miền Bắc.
? Trụ sở – văn phòng : Số 19A, Đường Bát Khối, Long Biên, Hà Nội